RXR-YC25000BD Sprengjuheldur slökkvistarfsreykur og njósnarvélmenni
Stutt lýsing:
Vöruupplýsingar
Vörumerki
Yfirlit yfir vöru
Gildissvið
Slökkviliðsþjónusta í stórum olíu- og efnafyrirtækjum
Eldfimt gas, leki úr vökva og sprenging getur átt sér stað í umhverfi björgunaraðgerða.
Björgun í umhverfi reyks, eitraðra og skaðlegra lofttegunda
Þarfnast náinnar slökkvistarfi og starfsfólks nálægt umhverfinu sem er líklegt til að bjarga slysum
Vörueiginleikar
1.★ Reykingarnotkun
2. Greining á ★ eitruðum og skaðlegum lofttegundum
8 lofttegundir og 2 umhverfisbreytur
3.★ grip: N 6500
4.★ Aðgangur að skýjapalli Robot Network
Lykil tæknilegir vísar
4.1 Vélmenni:
1. Nafn: Reykskynjari fyrir eld
2. Gerð: RXR-YC25000BD
7.Afl: Rafmagns, þríhyrningslaga litíum rafhlaða
8. Stærð: lengd 1964 mm × breidd 1298 mm × hæð 1543 mm (Þessi breyta er í samræmi við skoðunarskýrslu Gæðaeftirlits- og skoðunarmiðstöðvar slökkvibúnaðar)
9. Þvermál stýris: 2130 mm (Þessi breyta er í samræmi við skoðunarskýrslu frá eftirlits- og skoðunarmiðstöð slökkvibúnaðar (CNPC)
10. Þyngd: ≤ kg 870
12.★ Dragfjarlægð: ≥100 m (draga tvö DN80 vatnsbelti))
13. Gönguhraði: 0~1,36 m/s, fjarstýrð þrepalaus hraðabreyting
16. Yfirborðshæð: ≥250 mm (Þessi breyta er í samræmi við skoðunarskýrslu frá eftirlits- og skoðunarmiðstöð slökkvibúnaðar)
17.★ Fjarlægð frá jörðu: 194 mm (Þessi breyta er í samræmi við skoðunarskýrslu frá Þjóðlegu eftirlits- og skoðunarmiðstöð slökkvibúnaðar (NCQPC))
18. Hliðarstöðugleikahorn: ≥45°
19. Göngutími: ≥ 2,5 klst.
20. Líftími: ≥10 klst.
22. Myndbandsflutningsfjarlægð: 1500 m
28. Stjórnstöð: Handstýrð stafræn fjarstýring
4.2 Reykútblásturskerfi vélmenna:
1. Útblástursvél: Redel útblástursvél
2.★ Loftmagn: m³/klst 25.000
3.★ horn: -3~16°
4.★ Reykútblástursvél CITIC hæð: mm 1210
5. Vinnuþrýstingur: 1,0 ~ 1,2 MPa
6. Vatnsviðmót: DN80 japanskur hraðtengi
7.★ Akstursstilling: Vatnsakstur
8.★ Hámarks vatnsrennsli: 620 lítrar/mín
4.3 Njósnakerfi vélmenna:
2. Lyftihæð ★ sprengiheldrar lyftipalla: upphafshæð: 1326 mm, lyftihæð 2133 mm
CH4: Rúmmál 0-100 prósent
CO: 0-1000 ppm
H2S: 0-100 ppm
CL2: 0-1000 ppm
NH3: 0-100 ppm
O2: 0-30% O2
H2: 0-1000 ppm
Hitastig: -25°C til 60°CC
Rakastig: RH upp í 90 prósent RH 0 prósent
4.4 Mynd- og hljóðskynjun vélmenna:
3. Myndavélapixlar: milljónir HD mynda, upplausn 1080P, breiðhorn 60°
4.★ Verndunarstig myndavélar: IP68
5. Tæknilegar kröfur um hljóðöflun: fjarstýrð hljóðöflun, auðvelt að skilja aðstæður fastra einstaklinga, upptökufjarlægð 5 metrar, tíðnisvið 20 Hz ~ 20 kHz, næmi ≥40 dB
4.5 Stillingarfæribreytur fjarstýringarstöðvar
1. Mál: 410 * 310 * 70 mm (Engin vippahæð)
2. Heildarþyngd: 6,5 kg
3. Skjár: ekki minna en 10 tommur LCD skjár með mikilli birtu, 3 rásir myndbandsmerkjaskipti
4. Stjórnkerfispallur: Windows7 stýrikerfi
5. Vinnutími: 8 klst.
10. Lyftirofi fyrir stjórnkerfi könnunar: Já, sjálfstillipunktrofi
11. Myndrofi: Já, sjálfstillipunktrofi
12. Sjálfvirk dráttaraðgerð: Já, sjálfstillanleg endurstillingarrofi
13. Lýsingarstýring: já, sjálfstillandi punktrofi, sjálflæsandi svörun tölvunnar
14. Hjálpartæki: Axlaról fyrir handfesta fjarstýringu, færanlegur þrífótur
4.6 Virkni internetsins:
1.GPS virkni: GPS staðsetning, hægt er að spyrjast fyrir um slóð
4.7 Annað:
Vörustilling
1. Reykskynjaravélmenni fyrir eld × 1
2. Fjarstýring fyrir handfesta ×1
3. Hleðslutæki fyrir bíl (54,6 V) × 1 sett
4. Hleðslutæki fyrir fjarstýringu (19,6 V) × 1 sett